![]() |
Cổng thông tin điện tử trường Đại học Hùng VươngBản in từ địa chỉ: https://www.hvu.edu.vn/tin-tuc/1324612415.hvu |
![]() |
Dự Hội nghị có đại diện lãnh đạo trường, lãnh đạo các đơn vị trực thuộc, Phòng CTCT&HSSV và Công an phường Hùng Vương – TX. Phú Thọ.
Dưới sự chỉ đạo sát sao của Đảng ủy, Ban giám hiệu nhà trường; sự phối hợp thống nhất, đồng bộ giữa Trường và Công an phường Hùng Vương, các tổ chức đơn vị chức năng có liên quan trong và ngoài trường; đặc biệt là tinh thần trách nhiệm, tích cực của Phòng Công tác sinh viên, Ban quản lý Ký túc xá và Ban chủ nhiệm các khoa nên công tác quản lý sinh viên nội trú, ngoại trú trong năm 2011 có nhiều thuận lợi và đạt được nhiều kết quả đáng ghi nhận, tình hình trật tự an ninh trong trường đảm bảo tốt, không có sinh viên vi phạm pháp luật, các biểu hiện tiêu cực trong trường giảm đáng kể.
Hội nghị đã đánh giá khách quan những ưu điểm đã đạt được và một số hạn chế cần khắc phục trong công tác quản lý sinh viên nội, ngoại trú, công tác đảm bảo an ninh, trật tự và đưa ra phương hướng hoạt động trong thời gian tới.
Cao Dung